GIỚI THIỆU NGÀNH HỌC
Thời gian đào tạo: 18 tháng cho Học sinh đã tốt nghiệp THPT
Đối tượng: Học sinh tốt nghiệp THPT, tốt nghiệp THCS
Y học cổ truyền là nền y học dựa trên nền tảng Âm Dương – Ngũ Hành và việc điều trị bệnh bằng Y học cổ truyền chính là việc điều chỉnh sao cho Âm Dương – Ngũ Hành cân bằng trong cơ thể, từ đó làm cho cơ thể trở nên khoẻ mạnh.
![](https://viedu.edu.vn/demo/wp-content/uploads/2021/06/y-si-y-hoc-co-truyen_1-1.jpg)
Vị trí việc làm sau khi tốt nghiệp
Người có bằng tốt nghiệp trung cấp Y sỹ Y học cổ truyền có đủ năng lực làm việc tại các cơ sở y tế như: Các bệnh viện, bệnh viện Y học cổ truyền, khoa Y học cổ truyền tại các bệnh viện quận, huyện, thành phố; Các cơ sở khám chữa bệnh tại các quận, huyện, trạm y tế xã, phường, thị trấn, các cơ sở làm dịch vụ chăm sóc sức khỏe khác
Chi tiết : https://vhs.edu.vn/y-si-y-hoc-co-truyen/
Văn phòng Trung tâm Tuyển sinh Trực tuyến
740 Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, TP.HCM
Tổng đài tư vấn miễn phí: 1800.2073
Email: tuyensinh@myu.edu.vn | Zalo: 0327 840 333
Fanpage: https://www.facebook.com/trungtamtuyensinhtructuyen